• Smart Tivi Casper 50 Inch 4K 50UW6000
6,450,000 ( Đã có VAT )
Giá chính hãng: Liên hệ
  • Mã sp: 50UW6000
  • Hãng sản xuất: Casper
  • Xuất xứ: Thái Lan
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 tháng
Liên hệ mua hàng: 0984627313
+ Thiết kế tràn viền sang trọng, kích thước 50 inch phù hợp với không gian lớn
+ Hình ảnh hiển thị rõ nét, tự nhiên từng chi tiết với độ phân giải 4K UHD
+ Công nghệ 4K HDR10 nâng cao độ tương phản, tái tạo hình ảnh chân thực
+ Âm thanh cuốn hút với công nghệ Dolby Digital Plus, công suất loa 8W+8W
+ Kho ứng dụng phong phú với hệ điều hành WebOS 5.0, giao diện đơn giản
+ Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt với remote thông minh có tích hợp micro
+ Chân đế bằng nhựa chắc chắn, thiết kế kiểu chữ V úp ngược, dễ dàng tháo rời
Ms Ngọc Bích
Ms Ngọc Bích
Ms Trang
Ms Trang
Ms Tuyết Mai
Ms Tuyết Mai
Smart Tivi Casper 50 Inch 4K 50UW6000 có thiết kế tràn viền sang trọng, kích thước 50 inch phù hợp với không gian lớn như : phòng khách, phòng làm việc, trình chiếu, lớp học,.... Bạn sở hữu Tivi không chỉ đơn giản là một thiết bị điện tử mà còn đem lại cho không gian phòng thêm sang trọng và đẳng cấp hơn.
Smart Tivi Casper 58 Inch 4K 58UX5200 Độ phân giải 4K hình ảnh sắc nét
Xem thêm >>> Độ phân giải Tivi là gì? Các loại độ phân giải phổ biến hiện nay
Smart Tivi Casper 58 Inch 4K 58UX5200
+/ Hệ thống âm thanh vòm: giúp xác định vị trí người dùng và truyền tải âm thanh sống động nhất.
+/ Độ bảo mật cao chống virut xâm nhập và bảo vệ người dùng tốt
Việc tìm kiếm ứng dụng thông minh dễ dàng hơn bao giờ hết với  remote thông minh có tích hợp micro
+/ Tìm kiếm nội dung mong muốn bằng cả ba thứ tiếng : Bắc - Trung - Nam
+/ Tích hợp thêm nút Truy cập nhanh  vào Netfix giúp bạn nhanh chóng tìm được trương trình yêu thích
Tính năng CHROMECAST trình chiếu Video từ điện thoại lên màn hình Tivi dễ dàng
Địa chỉ mua hàng uy tín tại Hà Nội
Điện máy Tâm Anh
Địa chỉ : Số 303 Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
 Hotline : 0984.627.313
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Model:50W6000
Nhà sản xuất:Casper
Xuất xứ:Thái Lan
Năm ra mắt :2021
Thời gian bảo hành:24 Tháng
Kích thước không chân đế1119 x 648 x 8.9 mm
Kích thước có chân đế1119 x 717 x 258 mm
Loại Tivi:Smart Tivi
Kích thước màn hình:50 inch